Filastik | robobi na gaba ɗaya don gyaran allura, extrusion, busa fim, bales ɗin fim, manyan jaka da sauransu |
Kayan aikin shara | Saitunan TV, injin wanki, firiji, da sauransu |
Waya da kebul | |
Aluminum | gwangwani, aluminum chips |
Chemical fiber | kafet, gilashin fiber kayayyakin |
Takarda, sharar gida, sharar masana'antu |
Samfura | Saukewa: WT48150 | WT48200 | Saukewa: WT48250 |
Yankan Chamber C/D(mm) | 1500×1618 | 2000×1618 | 2500×1618 |
Diamita na Rotor (mm) | Φ464.8 | Φ464.8 | Φ464.8 |
Babban Shaft Speed (r/min) | 83 | 83 | 83 |
Kan allo (mm) | φ40 | φ40 | φ40 |
Rotor-knives (pcs) | 94 | 148 | 148 |
Babban Mota (kw) | 90 | 75+75 | 90+90 |
Ƙarfin Motar Ruwa (kw) | 7.5 | 7.5 | 7.5 |
Samfura | Saukewa: WT48150 | WT48200 | Saukewa: WT48250 |
Yankan Chamber C/D(mm) | 1500×1618 | 2000×1618 | 2500×1618 |
Diamita na Rotor (mm) | Φ464.8 | Φ464.8 | Φ464.8 |
Babban Shaft Speed (r/min) | 83 | 83 | 83 |
Kan allo (mm) | φ40 | φ40 | φ40 |
Rotor-knives (pcs) | 94 | 148 | 148 |
Babban Mota (kw) | 90 | 75+75 | 90+90 |
Ƙarfin Motar Ruwa (kw) | 7.5 | 7.5 | 7.5 |
1. Pre-sale: Kamfaninmu na REGULUS yana ba abokin ciniki dalla-dalla dalla-dalla tayin gyare-gyaren gyare-gyare, 24 hours amsa kan layi.
2. In-sale: Kamfaninmu na REGULUS yana ba da shimfidar shredder, shigarwa, goyon bayan fasaha.Gudun injin shredder kafin bayarwa.
Bayan yarda da abokin ciniki, muna shirya isar da injin da ke da alaƙa cikin sauri, muna ba da cikakken jerin abubuwan tattarawa da takaddun da ke da alaƙa don izinin kwastam na abokan ciniki.
3. Bayan tallace-tallace: mun shirya ƙwararren injiniyanmu don shigar da injiniyoyi da horar da ma'aikata don abokin ciniki a ma'aikata na abokin ciniki.
4. Muna da ƙungiyar sa'o'i 24 don tallafawa sabis na tallace-tallace
5. Muna da kayan aikin kyauta tare da na'ura lokacin da muke isar da injin.
Muna ba da kayan gyara na dogon lokaci ga kowane abokin ciniki tare da farashi mai tsada
6. Kullum muna sabunta sabuwar fasaha ga kowane abokin ciniki
1. Wane samfurin shredder zan iya zaɓar?
Abokan ciniki suna gaya mana bayanin albarkatun albarkatun su, kamar hotuna na albarkatun ƙasa, girman albarkatun ƙasa.Kuma abokan ciniki suna gaya mana irin ƙarfin samfurin da suke buƙata.Ƙungiyarmu za ta ba da shawarar abokan ciniki samfurin da ya dace, kuma ya ba ku farashin injin shredder da ƙayyadaddun bayanai.
2. Zan iya samun ƙira na musamman?
Muna tsarawa da gina kowane aiki bisa ga bukatun abokin ciniki.
An ƙirƙira ta bisa buƙata (Misali: Amurka 480V 60Hz, Mexico 440V/220V 60Hz, Saudi Arabia 380V 60Hz, Nigeria 415V50Hz....)
3. Menene lokutan ofis ɗin ku?
Q&A awanni 24 akan layi daga Litinin zuwa Asabar.
4. Kuna da kasidar farashin?
Mu ƙwararrun masana'antar shredder ne.Muna da nau'o'i daban-daban har ma da na'urar sake amfani da nau'in abu iri ɗaya, ba da shawarar tambayar farashi dangane da ainihin buƙatun (misali iyawa ko ƙarancin kasafin ku).
Shred cikakken filastik fim bales