Layin sake amfani da filastik shine mafita mafi kyau ga buƙatun sake fasalin filastik ɗinku. Wannan layin da ke tattare da kayan wanki ya ɗauki scraps na filastik kuma yana juya su cikin tsabta, gurbataccen fina-finai wanda za'a iya amfani dashi don samar da manyan pp / pe granules a cikin tsarin pellizing. Daga nan aka samar da pellets za'a iya amfani dashi don kere sabbin kayayyakin filastik.
Don cikakken wanke datti ko soile filastik, dole ne a yi amfani da jerin kayan aikin sake amfani da injin da ke takamaiman tsari. Tsarinmu, layin da aka wanke mu mai inganci yana ba da ingantacciyar hanyar da aka tsaftace filastik da dama daga ɗaukar ƙarfin 500kg / h zuwa sama zuwa 2,000kg / h. Karfin fitarwa ya dogara da girman gurɓatawa a cikin filastik scraps kuna sake amfani. Duk da yake daidaitattun layin wanke filastik ya isa ga yawancin wuraren aiki, setoupe na al'ada tare da ƙarin inportory kuma ana iya tsara iyawa don takamaiman bukatunku.
An tsara tsiron wanke filastik ɗin don kowane nau'in filastik filastik da jakunkuna, kwalabe da sauran filastik mai laushi ko laushi.
Wani ingantaccen bushewa bayani mai sanyi pelletimita sabuwar fasaha ce ta wannan tsarin sake sake.
1 | Babban aiki mai aiki, karancin yawan makamashi; babban aiki, kasa da iko. |
2 | Dogon rayuwa, kayan mashin shine sus304 karfe. |
3 | Bature kame. Murkushe filastik da ruwa. Skd-11 abu abu. |
4 | Ta hanyar wanka mai ɗorewa da yawa, wankewa da wanke zafi, datti irin gurbataccen mai da laka ana iya wanke shi sosai. |
5 | Kyakkyawan ƙira mai ma'ana don aiki mai dacewa da farashin kiyayewa. |
6 | Sakamakon bushewa mai bushe. Danshi na filastik na ƙarshe ba shi da kashi 3%. |
Abin ƙwatanci | Karfin (kg / h) |
Pepp-300 | 300kg / h |
Pepp-500 | 500kg / H |
Pepp-1000 | 1000kg / h |
Pepp-1500 | 1500KG / H |
Pepp-2000 | 2000kg / h |
1 | Ajiye aiki, ciyar da birofin filastik ta hanyar ɗaukar hoto. |
2 | Kayan mayar shine sus304 bakin karfe. |
3 | Bature kame. Murkushe filastik da ruwa, wanda zai iya wanke farkon farkon filastik da haɓaka ingancin karbuwa. |
4 | Babbar Jarumi mai sauri na iya rarrabe datti daga saurin juyawa na dunƙule. |
5 | Tank Tank na sama daban-daban filastik ta daban, filastik tare da yawa ƙasa da ruwa ƙasa da ruwa mai girma fiye da ruwan tanki. |
6 | Ana amfani da isar da isar da isar da kayan filaye. |
7 | Ana amfani da iskar mai zafi don ware man daga filastik. |
8 | Dryer, muna da injin demreagal na lalata ruwa da matsi bushewa don kun zaɓi. |
Tambaya. Wace irin filastik mai salo p pp filastik scraps crusher mai bushewar bushewa mai narkewa da na'urar bushewa?
A: yana iya wanka da sake maimaita ɓarnar ɓoyayyen filastik mai laushi da kuma shinge mai laushi.
Misali: fina-gine na noma, fina-finai, finafinan kayan aikin, kwalba, bags, pp jumbo jaka, pp jumbo jaka, pp jumbo jaka , Kwalabe na HDPE, kujeru na PP, trays, kayan wasa, ganga, drums.
Tambaya: Wane irin ƙarfin samfurin a cikin awa ɗaya zai iya p pp filastik scraps crusher mai bushewar na'urar bushewa mai lalacewa?
A: Zamu iya yin a cikin girman daban-daban. Babban samfurin shine 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h, 1500kg / h, 2000kg / h, 2000kg / h.
Tambaya: Kuna iya yin mafita daban-daban gwargwadon filastik daban-daban?
A: Ee, zamu iya yin zane daban bisa ga buƙatun abokin ciniki.